விலையில்லா விளம்பரத் தூதர்கள்!

பிஜேபியை எதிர்க்கிறோம் என்ற பெயரில் காங்கிரஸ் செய்த ஊழல்களுக்குச் சப்பைக்கட்டுக் கட்டும் பரிதாப நிலை. பிஜேபியைத் தமிழகத்தில் காலூன்ற விடமாட்டோம் என்ற பெயரிலும், தங்கள் இருப்பைத் தக்க வைத்துக் கொள்ளவும் திமுகவுக்குச் சப்பைக்கட்டுக் கட்டும் படுபரிதாப நிலை. ஒட்டுமொத்தமாக நாட்டில் பிஜேபியை மூலைமுடுக்கெல்லாம் கொண்டு சேர்த்த விளம்பரத்தூதர்களே இந்தக் கம்யூனிஸ்டுகள்தான் . இவர்களின் இந்தத் தடு(ட)மாற்றமே பிஜேபியின் பலம்.

விஞ்ஞானச் சோசலிசம், பாட்டாளி வர்க்க சர்வாதிகாரம், ஏகாதிபத்திய எதிர்ப்பு, பகுத்தறிவு என்ற பெயரில் இனவெறி, மொழிவெறி, சாதிவெறி, மறைமுகமதவெறி, சுயவெறுப்பு ஆகியவற்றைத் தூண்டி போலிகளையே உண்டாக்கிக் கொண்டிருந்த கம்யூனிஸ்ட் கட்சிகளே இறுதியில் போலியாகிப் போனதுதான் முரண்நகை.ராகுலைப் போன்ற எதிர்க்கட்சித் தலைவரும், மழையைக் கண்டு எக்காளமடும் தவளைகளாகக் குற்றமுள்ள சில்லரை எதிர்க்கட்சிகளும், எப்போதும் எதிர்த்தரப்பில் உள்ள இந்த விளம்பரத் தூதர்களும் கிடைக்க மோதியின் பிஜேபி கொடுத்து வைத்திருக்க வேண்டும். கண்ணுக்கு எட்டிய தொலைவில் பிஜேபிக்கு எதிரி என்று சொல்லக்கூட எவருக்கும் தகுதியில்லை.

கிட்டத்தட்ட எதிரிகளற்ற இந்தச் சர்வாதிகார நிலையை ஆளும் தரப்புக்கு ஏற்படுத்திக் கொடுத்தது இந்த விலையில்லா விளம்பரத் தூதர்களே என்றால் அது மிகையல்ல.

இவர்களின் இந்த ஆழ்துயிலே சர்வாதிகாரப்பொன்னுலகக் கனவின் மீளாத்துயிலாகட்டும். மானுடப் பொன்னுலகம் யார் மூலம் வந்தாலென்ன?